Rainy day...

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
sao cái hôm nọ lập lại mất tiu..uởng công mình ngồi viết..tùân này la tuầnt hi HK gòi ko biết sao mà rảnh rỗi để lên mạng hoài...(có học hành j đâu..kekek)hôm qua chat với 1 nhỏ tự xưgn là "vợ của Vũ"có cần sock vặy ko nhỉ??Nói là bạn gài cũng oki mà...nhỏ này muốn chọc mình crazy lên!! :(( nhưng vẫn phải chat thui..nó muốn chọc tức mình...ko chat coi như là no` win rùi...^ ^Ko tin kon đó lắm vì ko nghĩ V có gf àh hen...mà thui...cái j cũng qua rùi...có hay ko cũng ko phải là mình...
M.A với S.S công khai thix nhau rùi..ko hỉu sao mà mình còn vui hơn tụi nó nữa...potay.kum...^ ^trở thành bà mai thành công nhất trong năm :> mãn nguyện ghê...Bây giờ ko thix ai hết...tự do có vẻ vui hơn...mọi người đều là bạn tốt..vây ko tồt hơn sao...
Đã nói với H người thứ 2 mình thix..vậy là 4 người biết mình thix người đó...nếu tính cả hắn là 5..nhìu nhỉ...đã định ko nói..nhưng ..chắc tại mình..ít nói...nhưng H nói đúng...ko thành lại tốt hơn..bạn bè lại vui hơn...
Tui đói bụng quá àh...
S.S với M.A phải bao Carrot ăn àh nhe...nhờ tui hông áh..hehe

nick_iloveyou

Super Moderator
Staff member
Hehe, dạo này Vy úm mai mối thành công nhểy, vậy làm mai cho tao Vy ơi :D đang mồ côi bồ nè ^^
Nói zậy thôi, tao cũng chán lắm rồi, bồ bịch j nữa ko biết, thân mình lo còn chưa xong .... chán wá
Cái chiện kia mày kệ cha nó đi :D wan tum lùm j ....

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
tao hết sức được hâm mộ..keke Đầu tiên là xử Con heo M.A trước...S.S oai..lên đây mà coi vợ S.S nói cái j nè...mày dám phủ nhận công sức của tao...tao đá mày bây h..với lại để tao suy nghĩ coi có nên chơi ko..nguy hiểm quanh đây....chơi lỡ...keke thì chít tao..lúc đ1o tao khóc ra tiếng Miên lun!!!
@Roky...để tao coi coi...tao rất mún mày như con MA kia...^ ^tao sẽ hết sức cố gắng...miễn là thành công rùi đừng có phủ nhận công sức của tao như kon MA kia...^ ^tao sẽ gửi nik cho mày hen

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
troài Nhím nhìu chiện chưa kìa...^ ^Nhím muốn ko Carrot làm mai cho...nhưng mà...lấy xiền công là 20 cây cv hen(nói nhỏ..thêm 30 cây Nhìm thiếu C nữa áh!!!=50 cây N hen!!!)

fedora2000

hehehe...trong đầu lúc post xong thấy mờ mờ cây cá viên trong đầu rùi...ai dè..là thiệt!
hổng bít làm đc hông mà nhận cao thế..ặc..ặc..tham chưa..

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
Nhím koi thường chị Nhím wá àh nha....^ ^người ta là ba mai thành công nhất(+dễ thương+đáng iu nhất)trong năm áh...mà nè..Nhím muốn C mai mối Nhím với ai...Nhím bây giờ đang thíx pé nhím nào zậy...^^

fedora2000

bít rùi thì đâu mai với mối...tốn cá lắm!!!!
chưa bít mới cần chứ...........mún mai với ai hả...bà mai tự kiếm pé nhím nào đi..hehehe

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
hihi bà mai kếm là Nhím ko được từ chối àh nha..để coi...áh...Nhím oai..sao nhím ác vậy...dám đe doạ chị Nhím ngay trong yahoo thanh thiên bạch nhật..Nhím oai..sao Nhím kêu C vào nhật ký khen Nhím zậy...Carrot đâu có múôn vậy đâu...nhưng Nhím dữ quá àh:"ko khen Nhím thì Nhím kill Carort áh"-thấy chưa..đe doạ tui....
Khen Nhím 1 câu nha...Nhím..dễ thương ghê..nhưng thua xa chị Nhím nhìu!!!!

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
Nhím nè..đừng khen chị giữa wed zậy..ngại lắm..chị Nhím biết mình dễ xương mà...^ ^
Roky...bít j ko mày...TV với gf nó..sống chung áh...tao ..thấy sky sụp đổ lun..hixhix

pinkstar

Anime Master
Hehe... mod lin rùi nà... có cần teo change cái topic nì thành "rainy day of bcR n Nhím" hem??
bạn HVH cũng mò lin đây chơi rùi èh... weo cum!

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
ko spam nua keke...1 ngay that su buon...du may hom nay da co gang vui rui..nhung sao thay minh gia tao ghe..that su la bun lam ma?Sao vui noi hen...ko phai vi Rain ko thix minh ma vi...da noi la ko duoc buon vi R nua..nhung neu lam duoc vay...lap Rainy day chi vay??Hui do ko ngo la R lam minh thix den nhu vay...neu hoi do biet vay..co le da ko cu xu nhu the..
Nhiu luc..uoc j co the dung giua mua ma noi voi R rang...thix R den chung nao..nhugn con mua Vn va Sin dau giong nhau...mua dau co the noi voi Rain nhung dieu ay...He ni lam j hen...chac la choi tro voi con MA..cho vui thui..chu that su biet la minh thix ai..1 mih Rain thui la du rui....tam thoi moi nguoi deu la ban tot<dong thoi tip tuc su nghiep mai moi danbg rat thanh cong cua tui>...chac la se thix R hoai nhu vay...tot nhu sao...R van rat de xuogn ma..keke ^ ^

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
ak ak, trong lớp thì tỏ vẻ ko bùn jì hết nhưng mà lên đê thì mới kể lể ca cẩm... hix hix, :(( :(( tội nghiếp bcr wá, thui vứt cái thằng đóa m đi cho rùi. nếu mà trời vẫn tiếp tục rain thì Ad sẽ ch bcr mượn một cái dù nha. Eh, mà bà mai seo ko tự làm mai cho mình đi, mà người ta nói người thất tình thường làm mai thành công, đúng wé nhỉ...

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
ha ha, he he BCR kia, bit Ad đang chat voi ai ko, voi pé ML đấy, sau 1 thời gian invi ngon lành thì hắn đã chịu hiện lên và nói chiện với Ad, cũng hơi dài đó nha. Hậu tạ chị nha em, bi giờ chắc ngày của em sắp hết rainy rùi mà chuyển wa... cái jì nhỉ... Day of Mrs Dragon :)) :)) :))

ha ha, he he BCR kia, bit Ad đang chat voi ai ko, voi pé ML đấy, sau 1 thời gian invi ngon lành thì hắn đã chịu hiện lên và nói chiện với Ad, cũng hơi dài đó nha. Hậu tạ chị nha em, bi giờ chắc ngày của em sắp hết rainy rùi mà chuyển wa... cái jì nhỉ... Day of Mrs Dragon :)) :)) :))

piggy

ack..ack...viết cái nì xong...
ngồi đọc lại....
thấy dở kinh >__<. Thoai kệ, post đại

Anh còn nhớ không?
Ngày đầu tiên ta quen nhau
Cũng là một ngày rainny day nhu thế này
Em vui đùa hỏi anh:
"Liệu có bao h có candy rain?"
Anh mỉm cười đáp:
"Em chính là một candy rain ngọt gào nhất của anh"

Rainbow in rain-anh còn nhớ không?
Hôm nay cũng là rainny day
Nhưng chỉ có shadow of rain u buồn
Đâu mất rồi Rainbow in rain lộng lẫy
Phải chăng như kiss under the rain của chúng ta
Đến rất nhanh nhưng cũng chóng tàn
Để chỉ hôm nay mình em nhớ lại
1 love in rain qua rồi
Và thầm khẽ ngân nga:
Rythym of the rain

piggy

Bài nì cũng ko hay cho lém. Cũng dở. Mà có bài nào của mình dc khen hay đâu :(( :(( . Nhưng post lun dzì cũng có liên wan đến amegarasu:

Anh có phải là gió không?
Là gió sao không đến gần bên em
Sao em kô cảm nhận được anh
Trong những ngày mùa thu mát mẻ.

Anh có phải là nắng không?
Sao kô trao cho em nụ cười ấm áp?
Vậy mà em vẫn thấy lòng cuồng nhiệt
Khi nhớ đến anh trong một ngày nắng ấm

Nhưng anh kô phải là gió, là nắng
Vì anh là Vũ, anh là mưa
Nên gieo cho em một giọt nước buồn
Trong một ngày mưa rơi tầm tã

Mưa hay là giọt nước mắt của em?
Kô là gì cả…
Em biết anh đang lau từng giọt nước mắt cho em
Vì thế em muốn hòa tan vào trong cơn mưa này…
Hòa tan cùng với anh-my love

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
^ ^dạo nì bài viết bị mất lung tung...
@Ade:nghĩ sao mà tui tin có 1 người tên Hân zậy..nói chơi zậy thui chứ đến giờ tui còn ko quen người nào đang du học Úc ^ ^..với lại giờ đang thix Rain...thấy ngoài Rain ra..mọi người còn lại..nên là bạn tốt..với lại..sự nghiệp mai mối đang ở trứơc mt..tui có bf rùi...ai làm mai mối cho mấy pà:D<nhất là pà với HV>
Hum qua nói chuyện với M.A..kon nì với S.S tí tởn ghê..vậy mà nó ko chịu bít ơn mình chút nào...>_<bạn tốt là thế đây....đồ heo M.A!!!
Chuyện về R...chắc là chưa thể xoá khỏi trí nhớ liền được..nhưng để thi xogn gòi tính..sẽ thíx R típ tục..tính cái j bây giờ... ^ ^nói vậy thui chứ dạo nì hết sức yêu đời..thấy rằng mình thix R cũng rất vui...ko hỉu mình có wởn lắm ko ???nhưng mà hè nì nhất định sẽ làm mai thành công thêm 1 cặp hehe