\==[ MuSiC BoX I ]==/

sinbad_my_love

<div align="center">

+ Vậy là sau 1 thời gian chuẩn bị khá kĩ lưỡng cho sự nâng cấp radio lên versionI cũng như sự ra mắt + refresh của chương trình Music Box thì cuối cùng, ngày hôm nay 4/9, chương trình Music Box của Radio BTXOnline Version I chính thức ra mắt lại với mọi người = show Music Box I :th_big_smile:

+ Chương trình Music Box đã được Sinbad & các bạn trong nhóm Music Box ngày càng được hoàn thiện hơn, ko chỉ về kỹ thuật, âm nhạc mà còn được cải tiến để làm sao bắt mắt & thu hút mọi người, và tiêu chí chính quan trọng nhất của chương trình Music Box vẫn là làm 1 người chuyển phát những món quà âm nhạc chứa đựng đầy tình cảm của người gởi cũng như người nhận :)

+ Dù được chuẩn bị khá chu đáo, tuy nhiên vẫn có thể ko tránh khỏi sai sót do thiếu kinh nghịêm ^^ nên vì vậy chương trình Music Box rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn, những lời khên chê chân thành của tất cả mọi người :> :x

+ Các bạn hãy vào link sau để nghe, download cũng như vote (chủ íu là cái này nè ^^) & leave comment nha ^^

http://www.buithixuan.info/radio/index.php...adio=play&id=13

Xin cám ơn tất cả các thành viên trong nhóm Radio Music Box đã ko ngại đường xa để thu & chuẩn bị cho show ra mắt lần này :gem30:

So.............KeEp RoCking GuYZZzzzzzzzz!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:gem6: :gem6: :gem6:

</div>
CaptainSinbad

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
hi` hi`...nhìn cái hình n bad làm đẹp ghê lun đó

nghe hoành tráng wa' àh...thix wa' àh...đúng là n2 thức nguyên 1 đêm để làm ko uổng công...:D...luv music box ^^...

linklink

Đẹp wớ anh bad...đẹp long lanh...chắc tại có em nên hình mí đẹp zị ( cấm mọi ngừ wăng zép zô mặt linklink nhá ;) ) choa anh bad 100 điểm lun nà...=D>

boymc

Administrator
hix hix , po chuym Xôi gà, chéc tối này về xử Xôi gà wa >.<
@Bad : sau này ong không nên đưa link nhạc trực tiếp vào forum, chỉ đưa link dẫn wa Radio thôi, như vậy mới biết bai nhiêu người nghe được.

kinhkhavn89

ui da anh sin em nhớ em có yêu cầu mà :( bỏ đâu mí bài em roài chán đại ca ghê ó
nhưng nói gì nói radio tuyệt vời đại ca :D nhất là tiết mục ăn uống :D

blue_dream

:D thì cả group đều giỏi hít, ai cũng dẫn hay cả, điược chưa? Khen n bad la khen n i' làm kái hình giới thiệu đẹp wé thui :p

kinhkhavn89

ac ac thía là sao giống như bà bà học giỏi nhưg ta có khen bà hay là khen ba má bà có con giỏi :( tui khen cái nãy cũng giống thía đó :D

onlyme2808

chui` hay we',bis bis,hoét hoét^^,giọng đàn chị dễ thương,nhí nhảnh ghia^^

chùi thì ra anh BMC là bồ iu của xôi gà,tin hot thịt:-"

Pliskin

Chậc....nghe xong cái musik box này.....thấy tài năng bad vẫn như xưa..... :)) ....chậc,HV ko bít bao h mới mở lại cái radio nữa,bùn quá :((

À,mà sao chơi toàn nhạc rock ko vậy......mà hình như nhạc toàn theo gu của sinbad ko thì phải ;))